SCH30 Bakin Karfe Eccentric Reducer ASME B16.9

Takaitaccen Bayani:

Suna: Eccentric Reducer
Standard: ASME B16.9
Material: Bakin Karfe
Musammantawa: 3/4 "X1/2" --- 48 "X 40" [DN 20 X 15 --- 1200 X 1000]
Girman bangon kauri: Sch 5s --160
Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla, Hukumar Yanki,
Biya: T/T, L/C, PayPal

Duk wata tambaya muna farin cikin amsawa, da fatan za a aiko da tambayoyinku da odar ku.
Samfuran Hannun jari kyauta & Akwai

Cikakken Bayani

Marufi&Aiki

Amfani

Ayyuka

FAQ

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Bakin Karfe Mai Rage Fittings Bututu
Nau'in: Bakin Karfe Eccentric Reducer
Ƙirƙira: Latsa Forming
Ƙarshen saman: Harba fashewar iska, Yashi mai fashewa ko saman tsinke
Daidaito: ASME/ANSI B16.9, JIS B2311/2312/2313, DIN2605/2615/2616/2617, EN10253, MSS SP-43/75
Girman: DN15 mara kyau (1/2") - DN600 (24")
Welded DN15(1/2") - DN1200 (48")
Aminiya: Saukewa: SCH5S-SCH160
Abu: 304, 304L, 304/304L, 304H, 316, 316L, 316/316L, 321, 321H, 310S, 2205, S31803, 904L, da dai sauransu.

Siffofin

Bakin Karfe bututu reducer ne yadu amfani a da yawa filayen, tun da m Properties na bakin karfe.

A403 WP304 da WP316 mai rage bututu yana ɗaya daga cikin abubuwan da aka fi sani da su a halin yanzu, kuma juriya na lalata shine maƙasudi mai mahimmanci don auna mai rage bututun SS 316.A sakamakon haka, an yi amfani da passivization na bakin karfe, kuma an yi nazarin tsarin fim ɗin wucewa tare da kyakkyawan sakamako mai kariya.

Gina mai rage CS ya fi mai rage SS ƙarfi.Yana da juriya ga lalacewa, kuma yana iya jure babban matsi amma kuma yana da saurin lalacewa.

Ana amfani da mai rage eccentric tare da diamita daban-daban a ƙarshen duka don haɗa bututu ko flanges tare da diamita daban-daban don rage diamita.Nozzles a ƙarshen duka na mai rage eccentric suna kan gadi ɗaya.Lokacin rage diamita, idan an ƙididdige matsayi na bututu bisa ga axis, matsayi na bututu zai kasance ba canzawa.Yawancin lokaci ana amfani dashi don rage diamita na iskar gas ko bututun ruwa na tsaye.

Ƙafafun biyu na eccentric rage suna haɗe a ciki a kewayen bututun ƙarfe, kuma ana amfani da su gabaɗaya don bututun ruwa a kwance.Lokacin da madaidaicin bututun bututun ƙarfe na eccentric mai ragewa yana sama, ana kiran shi shigarwar saman lebur.Ana amfani da shi gabaɗaya a mashigar famfo don sauƙaƙe shaye-shaye.Wurin tangaran zuwa ƙasa ya zama shigarwa na ƙasa lebur.Ana amfani da shi gabaɗaya don shigar da bawul ɗin sarrafawa da shayewa.Mai rage eccentric yana da fa'ida ga magudanar ruwa kuma yana da ɗan tsangwama akan yanayin kwararar ruwa lokacin rage diamita.Saboda haka, iskar gas da bututun ruwa mai gudana a tsaye suna ɗaukar mai rage ragi don rage diamita.Saboda gefen mai rage eccentric yana da lebur, ya dace da shaye-shaye ko magudanar ruwa, tuƙi da kiyayewa.Don haka, bututun ruwa da aka shigar a kwance gabaɗaya yana ɗaukar mai rage eccentric.

u=2348430988,3966613835&fm=253&fmt=auto&app=138&f=GIF

Nau'in Ragewa

 • Dukansu suna da ayyuka na canza diamita da daidaita ruwa.
 • Mai Rage Mahimmanciyana da simmetrical, duka biyun ƙarshen suna daidaitawa tare da tsakiya, yayin da eccentric ba shi da ma'ana, ƙarshen ba su kasance a tsakiyar juna ba.
 • Mai Rage Eccentricza a iya amfani da baya a matsayin eccentric ƙari/fada.
 • Mai rage Ecc zai iya guje wa mummunan tasirin ruwa ko iskar gas akan bututun mai
Carbon-karfe-Eccentric-Rage-300x300
bakin karfe ecc

Filin Aikace-aikace

Chemical
Petrochemical
Matatun mai
Taki
Wutar Lantarki
Ƙarfin Nukiliya
Mai & Gas
Takarda
Kayayyakin giya
Siminti
Sugar
Makarantun Mai
Ma'adinai
Gina
Gina jirgin ruwa
Karfe Shuka

Ayyuka da Tasiri

Eccentric reducer ana amfani dashi galibi don magance matsalar diamita daban-daban yayin haɗa bututu, kuma yana da aikin ɗaukar girgiza da rage amo.EccentricYa ƙunshi Layer na roba na ciki, Layer ƙarfafa masana'anta, Layer roba na tsakiya, Layer na roba na waje, zoben ƙarfe na ƙarshe ko zoben waya, flange na ƙarfe ko haɗin gwiwa mai motsi.Shigar da eccentric reducer a cikin famfo ana amfani da shi ne don hana lalata, kuma a sanya mai ragewa a mashigai da wurin famfo a hankali don hana lokacin iskar gas a cikin bututun daga taruwa a mashin famfo, samar da manyan kumfa a cikin famfo. famfo rami da lalata famfo.A cikin akwati ɗaya kawai za'a iya shigar da shi ƙasa da lebur, wato, gwiwar hannu kai tsaye da aka haɗa zuwa baya na mai ragewa kuma ya lanƙwasa sama, wanda yanayin gas ɗin ba zai iya haɗuwa ba.Mai rage eccentric kuma na iya rage hayaniyar bututu lokacin aiki.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • 1.Karfafa Jaka–> 2.Ƙananan Akwatin–> 3.Karton–> 4. Case mai ƙarfi

  Ɗayan ajiyarmu

  shirya (1)

  Ana lodawa

  shirya (2)

  Shiryawa & Jigila

  16510247411

   

  1.Professional masana'antu.
  2.Trial umarni ne m.
  3.Sabis mai sauƙi da dacewa.
  4.Farashin gasa.
  5.100% gwaji, tabbatar da kayan aikin injiniya
  6. Gwajin sana'a.

  1.We iya garanti mafi kyau abu bisa ga alaka zance.
  2.An yi gwajin gwaji akan kowane dacewa kafin bayarwa.
  3.Duk fakiti suna daidaitawa don jigilar kaya.
  4. Haɗin sinadarai na kayan aiki yana dacewa da daidaitattun ƙasashen duniya da ƙa'idodin muhalli.

  A) Ta yaya zan iya samun ƙarin cikakkun bayanai game da samfuran ku?
  Kuna iya aika imel zuwa adireshin imel ɗin mu.Za mu samar da kasida da hotuna na kayayyakin mu for your reference.Muna kuma iya samar da bututu kayan aiki, aronji da goro, gaskets da dai sauransu Muna nufin zama your bututu tsarin bayani naka.

  B) Ta yaya zan iya samun samfurori?
  Idan kuna buƙatar, za mu ba ku samfurori kyauta, amma ana sa ran sababbin abokan ciniki za su biya cajin gaggawa.

  C) Kuna samar da sassa na musamman?
  Ee, zaku iya ba mu zane kuma za mu yi daidai da haka.

  D) Wace kasa kuka kawo kayan ku?
  Mun kawota zuwa Thailand, China Taiwan, Vietnam, India, Afirka ta Kudu, Sudan, Peru , Brazil, Trinidad da Tobago, Kuwait, Qatar, Sri Lanka, Pakistan, Romania, Faransa, Spain, Jamus, Belgium, Ukraine da dai sauransu (Figures). a nan kawai sun haɗa da abokan cinikinmu a cikin shekaru 5 na ƙarshe.).

  E) Ba zan iya ganin kayan ko taba kayan ba, ta yaya zan iya magance hadarin da ke tattare da shi?
  Tsarin sarrafa ingancin mu ya dace da buƙatun ISO 9001: 2015 wanda DNV ta tabbatar.Mun cancanci amincin ku.Za mu iya karɓar odar gwaji don haɓaka yarda da juna.

  Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana