Labarai
-
Shin kun san abin da sanyi birgima flange yake?
Cold birgima flange wani nau'i ne na flange da aka saba amfani da shi a haɗin bututun mai, wanda kuma aka sani da flange birgima.Idan aka kwatanta da jabun flanges, farashin masana'anta ya yi ƙasa kaɗan, amma ƙarfinsa da aikin hatiminsa ba su yi ƙasa da ƙirƙira flanges ba.Cold birgima flanges za a iya amfani da daban-daban ...Kara karantawa -
Taƙaitaccen gabatarwar bakin karfe bellows
Ƙarfe na bakin ƙarfe shine haɗin bututu da ake amfani da shi don isar da iskar gas, ruwa, tururi da sauran kafofin watsa labarai, kuma ana siffanta shi da kyakkyawan lanƙwasa, juriya na lalata, juriya mai zafi, da ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi.Mai zuwa shine gabatarwar samfur, samfurin girman, bera matsa lamba ...Kara karantawa -
Girman flange iri ɗaya ne, me yasa farashin ya bambanta?
Ko da girman flange iri ɗaya, farashin na iya bambanta saboda dalilai da yawa.Anan akwai wasu abubuwan da zasu iya ba da gudummawa ga bambancin farashin: Kayan abu: Flanges ana iya kera su daga abubuwa daban-daban da suka haɗa da ƙarfe, simintin ƙarfe, jan ƙarfe, aluminum da stai ...Kara karantawa -
Lokacin shigarwa da amfani da flange makafi, ya kamata ku kula da waɗannan maki biyu.
Flanges kayan aikin bututu ne waɗanda galibi ana amfani da su don haɗa bututu da bututu ko haɗa kayan aiki guda biyu a cikin tsarin bututun.Akwai nau'ikan flanges da yawa, irin su zaren zare, flanges na wuyan walda, flanges na walda, da sauransu.Koyaya, a rayuwa ta ainihi, y ...Kara karantawa -
Nawa kuka sani game da flange makafi?
Flanges makafi sune mahimman abubuwa a tsarin bututun da ake amfani da su don rufe ƙarshen bututu, bawul, ko buɗewar jirgin ruwa.Makafi flanges fayafai ne masu kama da faranti waɗanda ba su da guntun tsakiya, yana mai da su manufa don rufe ƙarshen tsarin bututu. Ya bambanta da ƙayyadaddun ...Kara karantawa -
Takaitaccen gabatarwa ga A694 da A694 F60
ASTM A694F60Chemical Component F60 C Mn Si SP Cr Mo Ni Al 0.12-0.18 0.90-1.30 0.15-0.40 0.010MAX 0.015MAX 0.25MAX 0.15MAX 0.03MAX 0.05MAX 0.0025MAX 0.012MAX / 0.0005MAX / Fasaha don zafi...Kara karantawa -
Me yasa farashin A105 da Q235 suka bambanta?
Carbon karfe flanges ana amfani da ko'ina a cikin shigarwa na masana'antu ruwa bututu.Q235 da A105 iri biyu ne na kayan ƙarfe na carbon waɗanda aka fi amfani da su.Duk da haka, ambaton su ya bambanta, wani lokaci ma daban.To mene ne bambanci tsakanin...Kara karantawa -
Gabatarwa zuwa fasaha yi da kuma aiki Hanyar na butt waldi flange da lebur waldi flange
Butt-welding flange yana daya daga cikin flanges, wanda ke nufin flange tare da wuyansa da zagaye na bututu kuma an haɗa shi da bututu ta hanyar waldawa.Domin tsawon wuyansa za a iya raba zuwa wuyansa butt waldi flange da wuyansa lebur waldi flange.Butt-welding fl...Kara karantawa -
Flange-Dip Galvanized Flange
Hot-tsoma galvanized flange wani irin flange farantin da mai kyau lalata juriya.Ana iya nutsar da shi a cikin tutiya narkakkar kusan 500 ℃ bayan flange da aka kafa da derusted, ta yadda saman karfe aka gyara za a iya mai rufi da tutiya, don haka cimma manufar co ...Kara karantawa -
Me kuka sani game da giciye
Ana iya raba giciye zuwa diamita daidai da diamita mai rahusa, kuma ƙarshen bututun ƙarfe na daidaitattun giciye suna da girman iri ɗaya;Babban girman bututu na raguwar giciye iri ɗaya ne, yayin da girman bututun reshe ya fi ƙanƙanta da babban bututun.Bakin karfe c...Kara karantawa -
Wanne daga cikin rage tee da madaidaicin te ake amfani da shi?
Ragewar tee shine mai dacewa da bututu idan aka kwatanta da daidaitaccen tee, wanda ke nuna cewa bututun reshe ya bambanta da sauran diamita biyu.Daidaitaccen diamita Tee ɗin Tee mai dacewa da diamita iri ɗaya a ƙarshen bututun reshe.Don haka, a cikin rayuwarmu, shin muna da ...Kara karantawa -
Game da Flange Standard SANS 1123
A ƙarƙashin ma'auni na SANS 1123, akwai nau'ikan zamewa da yawa akan flanges, flanges na wuyan walda, flanges ɗin haɗin gwiwa, flanges makafi da zaren zaren.Dangane da ma'aunin girman, SANS 1123 ya bambanta da na gama gari na Amurka, Jafananci da Turai.Maimakon Cla...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin ƙirƙira flange da simintin gyare-gyare?
Simintin gyare-gyare da ƙirƙira flange flanges ne na gama gari, amma nau'ikan flanges guda biyu sun bambanta da farashi.Filashin simintin gyare-gyare yana da madaidaicin siffa da girmansa, ƙaramin ƙarar sarrafawa da ƙarancin farashi, amma yana da lahani (kamar pores, fasa da haɗawa);Tsarin ciki...Kara karantawa -
Nawa nau'ikan flanges suke akwai
Gabatarwa na asali na flange Bututu flanges da gaskets da fasteners ana kiransa gaba ɗaya azaman haɗin gwiwar flange.Aikace-aikace: Flange haɗin gwiwa wani nau'i ne na ɓangaren da ake amfani da shi sosai a ƙirar injiniya.Yana da muhimmin sashi na ƙirar bututu, kayan aikin bututu da bawuloli ...Kara karantawa -
Menene babban bambance-bambance tsakanin ASME B16.5 da ASME B16.47
ASME B16.5 da ASME B16.47 sune biyu daga cikin ƙa'idodin Amurka na gama gari don flanges.Duk da haka, mutane da yawa ba za su iya bambanta ma'auni biyu ba, don haka sukan yi amfani da ma'auni biyu ba daidai ba.Wannan labarin zai ba da takamaiman bambanci tsakanin ma'auni biyu.Babban bambancin shi ne cewa fla ...Kara karantawa -
Gabatarwa ga samfuran flange iri-iri zuwa ma'aunin ANSI B16.5
Matsayin ƙasa na Amurka ASME/ANSI B16.5 da B16.47 tare rufe flanges bututu har zuwa NPS 60. ASME/ANSI B16.47 ya ƙunshi nau'ikan flanges guda biyu, Series A wanda yayi daidai da MSS SP-44 ( Edition na MSS na 1996 SP-44 ya bi B16.47 tolerances), da kuma Series B wanda i ...Kara karantawa -
Weld Neck Flanges da Slip On Flanges--BS3293
Matsayin Biritaniya BS 3293: 1960-Carbon Steel Pipe Flanges (fiye da girman inci 24 mara iyaka) don Masana'antar Man Fetur, ya rufe Class 150lb zuwa 600lb flanges weld na wuyan hannu da zamewa akan flanges.Mai zuwa zai gabatar da girma da tolerances na walda wuyan flange da wuyansa lebur waldi flange ...Kara karantawa -
Wasu shawarwari game da BS10
Girman wakilcin BS10 ya bambanta da sauran ƙa'idodin Amurka da Biritaniya.BS 10 yana amfani da Tebura D, Tebura E, Teburin F da Tebur H don wakiltar girma.Ma'aunin flange na BS10 galibi ana amfani dashi don flange makafi, zamewa akan flange da walƙiya flange.Flange makaho yana taka rawa iri ɗaya na i...Kara karantawa -
Shin kun san wane nau'in flanges aka haɗa a cikin BS4504?
Amfani da BS4504 misali, akwai farantin flanges, weld wuyansa flanges, zamewa a kan flanges, threaded flange da makafi flange, da dai sauransu Game da wadannan iri flanges, zai gabatar da su takamaiman girman matsa lamba da sauran cikakkun bayanai Plate Flanges (Code101) Plate irin lebur waldi flange. (HG20592 sinadarai ...Kara karantawa -
Butt Weld Fittings Gabaɗaya Samfurin
Ana ayyana abin da ya dace da bututun a matsayin ɓangaren da ake amfani da shi a cikin tsarin bututun, don canza alkibla, reshe ko don canza diamita na bututu, wanda ke haɗa shi da injina da tsarin.Akwai nau'ikan kayan aiki daban-daban kuma suna iri ɗaya ne a cikin kowane girma da jadawalin kamar bututu.Fittings suna rarraba...Kara karantawa -
Me kuka sani game da jabun A105?
Standard name: carbon karfe forgings ga bututu sassa.Saboda nau'in ƙirjin ƙarfe na carbon guda ɗaya kawai aka ƙayyade a cikin wannan ma'aunin, A105 kuma ana ɗaukarsa azaman ƙimar ƙarfe na ƙirƙira.A105 kuma lambar kayan aiki ce, wacce mallakar ƙarfe ce ta musamman kuma sanyi ce ta ƙirƙira ...Kara karantawa -
Menene ƙarshen flanging/stub?
Flanging yana nufin hanyar samar da madaidaiciyar bango ko flange tare da wani kusurwa tare da rufaffiyar ko ba a rufe gefen lanƙwasa a kan ɗakin kwana ko lankwasa na sarari ta hanyar amfani da aikin ƙirar.Flanging wani nau'in tsari ne na hatimi.Akwai nau'ikan flanging da yawa, da kuma classifi ...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin simintin gyare-gyare da ƙirƙira?
Akwai matakai da yawa tare da sunaye iri ɗaya a cikin masana'antu, amma akwai babban bambance-bambance a tsakanin su, kamar simintin gyare-gyare da ƙirƙira.Gabatarwa ga yin simintin gyare-gyare da ƙirƙira Simintin gyare-gyare: narkakkar ƙarfe na ruwa yana cika rami don sanyaya, kuma ramukan iska cikin sauƙi suna faruwa a tsakiyar...Kara karantawa -
Wani abu game da Hypalon Rubber
Hypalon wani nau'i ne na chlorinated elastomer Hypalon (chlorosulfonated polyethylene).Abubuwan halayensa sune juriya na iskar shaka, juriya ga iska da fashewa, juriya juriya, juriya na yanayi, juriya UV / ozone, juriya mai zafi, juriya sinadarai,…Kara karantawa -
Bayani na S235JR
S235JR shine ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙarfe na Turai, daidai da ƙa'idar Q235B ta ƙasa, wanda shine ƙirar tsarin carbon tare da ƙarancin abun ciki na carbon.Ana amfani da shi don walda, bolting da tsarin riveting.Carbon tsarin karfe wani nau'i ne na carbon karfe.Abubuwan da ke cikin carbon game da ...Kara karantawa -
Menene bambanci tsakanin SUS304 bakin karfe da SS304?
SUS304 (SUS yana nufin bakin karfe don karfe) bakin karfe austenite yawanci ana kiransa SS304 ko AISI 304 a cikin Jafananci.Babban bambanci tsakanin kayan biyu ba kowane kaddarorin jiki ko halaye bane, amma hanyar da aka ambata a cikin Amurka da Japan.Duk da haka, akwai m ...Kara karantawa -
Yadda za a warware matsalolin ya faru a cikin aiwatar da sarrafa bakin karfe flange?
Bakin karfe flanges ana amfani da ko'ina a kowane fanni na rayuwa saboda da kyau bayyanar, high zafin jiki da kuma high matsa lamba juriya, lalata juriya da sauran halaye.Duk da haka, mutane da yawa har yanzu suna da matsaloli da yawa wajen sarrafa bakin karfe flanges.A yau mun w...Kara karantawa -
Kariya don amfani da bakin karfe flange
1.Za a kiyaye sandar walda a bushe yayin amfani.Za a bushe nau'in titanate na calcium a 150'C na awa 1, kuma nau'in nau'in hydrogen mai ƙananan za a bushe a 200-250 ℃ na 1 hour (ba za a sake bushewa ba sau da yawa, in ba haka ba fata yana da sauƙi. fasa da bawo) don hana...Kara karantawa -
Menene filayen aikace-aikacen da fa'idodin flange na wuyansa?
Flange yana da kyakkyawan aiki mai mahimmanci, don haka ana amfani dashi sau da yawa a cikin injiniyan sinadarai, gini, samar da ruwa da magudanar ruwa, man fetur, masana'antar haske da nauyi, firiji, tsafta, aikin famfo, kariyar wuta, wutar lantarki, sararin samaniya, ginin jirgin ruwa da sauran filayen injiniya, Flanges ne. bututu...Kara karantawa -
Matakai nawa ake ɗauka don kula da flanges na ƙarfe na carbon?
Carbon karfe flanges ana amfani da ko'ina a aikace-aikace na yau da kullum, tare da babban adadin amfani da kuma azumi amfani.Sabili da haka, kulawa na yau da kullun na flanges na ƙarfe na carbon dole ne ya sami wasu ƙa'idodi don kula da ingancin flanges ɗin ƙarfe na carbon gwargwadon yuwuwa da haɓaka ingantaccen aiki.Bari in share w...Kara karantawa