A cikin kasuwancin shigo da kaya, sufuri na nesa ba makawa ne. Ko sufurin teku ne ko na ƙasa, dole ne ya bi ta hanyar haɗin marufi. Don haka ga kayayyaki daban-daban, wace irin hanyar marufi ya kamata a yi amfani da su? A yau, ɗaukar manyan samfuran mu flanges da kayan aikin bututu a matsayin misali, za mu yi magana game da marufi da jigilar kayayyaki.
Dukanmu mun san cewa a ƙarƙashin nauyin guda ɗaya, ƙarar kayan aikin bututu ya fi girma fiye da na flange. A cikin akwati na katako tare da kayan aikin bututu, ƙarin ƙarar da gaske yana shagaltar da iska. Flange ya bambanta, flanges an jera su kusa da ƙaƙƙarfan toshe ƙarfe, kuma kowane Layer yana da sassauƙa da sauƙin motsawa. Dangane da wannan fasalin, marufin su ma ya bambanta. Marufi na kayan aikin bututu gabaɗaya yana amfani da cube, wanda ke la'akari da girma da ƙarfi. Amma flange ba zai iya amfani da cube ba, ƙananan cube kawai, me yasa? Za mu iya yin bincike mai sauƙi na mutum ɗaya don sanin cewa saboda yawan yawan gaske, lokacin da akwatin ya girgiza, flange a cikin akwatin zai yi amfani da karfi sosai a kan akwatin katako, wanda ya fi girma fiye da na kayan aikin bututu. Idan flanges suma suna da girman Cube, babban matsa lamba da dogon hannu na lefa, akwatin yana da sauƙin karye, don haka za a cika flange a cikin ƙaramin akwatin katako.
Lokacin aikawa: Jul-27-2022